Đèn pha cốc TOB 200W pha ly chữ nhật [PH-SA-S13] | Saco
Mã sản phẩm:PH-SA-S13-200WCòn hàng
![Đèn pha cốc TOB 200W pha ly chữ nhật [PH-SA-S13] | Saco](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_den_pha_coc_tob_200w_pha_ly_chu_nhat_s13_05d45d452a.jpg)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫757,000 -₫909,000
Đèn pha cốc 200W pha ly chữ nhật PH-SA-S13 là thiết bị chiếu sáng công suất lớn, sử dụng công nghệ chip LED TOB tiên tiến, mang lại ánh sáng mạnh mẽ, đồng đều và tiết kiệm điện năng.
Thương hiệu:Saco
Thông tin chi tiết
Đèn pha cốc 200W pha ly chữ nhật PH-SA-S13 là thiết bị chiếu sáng công suất lớn, sử dụng công nghệ chip LED TOB tiên tiến, mang lại ánh sáng mạnh mẽ, đồng đều và tiết kiệm điện năng. Với thiết kế pha ly chữ nhật, đèn tối ưu khả năng khuếch tán ánh sáng, phù hợp cho sân bãi, công trình xây dựng, nhà xưởng, biển quảng cáo và các khu vực ngoài trời rộng lớn.
Sản phẩm có vỏ nhôm cao cấp, chắc chắn, khả năng chống nước, chống bụi vượt trội, đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết. Hệ thống tản nhiệt hiệu quả giúp duy trì nhiệt độ ổn định, kéo dài tuổi thọ đèn và giảm thiểu tình trạng nóng lên khi sử dụng lâu dài. Với mức giá hợp lý, đèn pha cốc TOB 200W PH-SA-S13 là lựa chọn tối ưu cho những ai cần một thiết bị chiếu sáng bền bỉ, hiệu quả và tiết kiệm chi phí vận hành.
xem đầy đủ tại danh mục sản phẩm đèn pha led của DMT LIGHT
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip 7660 (12B5C) + Nguồn Lilocha |
| Công suất | 200W |
| Mã sản phẩm | PH-LD-S13 |
| Thương hiệu | Saco |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 - 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 85v - 265vAC |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Hiệu suất quang | 90lm/W - 100lm/W |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 70Ra |
| Vật liệu dẫn sáng | Kính |
| Kích thước | 343*297*65mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP2X, Class II, RoSH, CE, TUV, TCVN |
| Vật liệu | Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Cân nặng | 2.2 Kg |
| Đổi mới | 1 năm |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha cốc TOB 200W pha ly chữ nhật [PH-SA-S13] | Saco
Chứng nhận và giải thưởng





