Đèn pha cốc TOB 100W pha ly chữ nhật [PH-SA-S13] | Saco
Mã sản phẩm:PH-SA-S13-100WCòn hàng
![Đèn pha cốc TOB 100W pha ly chữ nhật [PH-SA-S13] | Saco](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_den_pha_coc_tob_100w_pha_ly_chu_nhat_s13_f3147f6647.jpg)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫538,000 -₫611,000
Đèn pha cốc 100W pha ly chữ nhật PH-SA-S13 là dòng đèn chiếu sáng công suất lớn, sử dụng công nghệ chip LED TOB hiện đại, giúp tạo ra ánh sáng mạnh mẽ, đồng đều và tiết kiệm điện năng.
Thương hiệu:Saco
Thông tin chi tiết
Đèn pha cốc 100W pha ly chữ nhật PH-SA-S13 là dòng đèn chiếu sáng công suất lớn, sử dụng công nghệ chip LED TOB hiện đại, giúp tạo ra ánh sáng mạnh mẽ, đồng đều và tiết kiệm điện năng. Với thiết kế pha ly chữ nhật, đèn tối ưu khả năng khuếch tán ánh sáng, phù hợp cho sân bãi, công trình xây dựng, biển quảng cáo, nhà xưởng và khu vực ngoài trời rộng lớn.
Sản phẩm có vỏ nhôm cao cấp, chắc chắn, khả năng chống nước, chống bụi vượt trội, giúp hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết. Hệ thống tản nhiệt thông minh giúp duy trì nhiệt độ ổn định, kéo dài tuổi thọ đèn và đảm bảo hiệu suất chiếu sáng tối ưu. Với mức giá hợp lý, đèn pha cốc TOB 100W PH-SA-S13 là lựa chọn lý tưởng cho những ai cần một thiết bị chiếu sáng bền bỉ, hiệu quả và tiết kiệm chi phí vận hành.
Xem đầy đủ tại danh mục sản phẩm đèn pha led của DMTLIGHT
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip 7660 (12B5C) + Nguồn Lilocha |
| Công suất | 100W |
| Mã sản phẩm | PH-SA-S13 |
| Tuổi thọ | 30.000 - 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 85v - 265vAC |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Vật liệu dẫn sáng | Kính |
| Kích thước | 1.83Kg295*240*60 mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP2X, Class II, RoSH, CE, TUV, TCVN |
| Vật liệu | Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Đổi mới | 1 năm |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha cốc TOB 100W pha ly chữ nhật [PH-SA-S13] | Saco
Chứng nhận và giải thưởng





