Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W]
Mã sản phẩm:DX-RD-HB03-290/100WCòn hàng
![Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_Den_LED_nha_xuong_High_Bay_UFO_Rang_Dong_100_W_DX_RD_HB_03_290_100_W_4fa52f7fd7.jpg)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫2,421,000
Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W] được thiết kế với công nghệ LED tiên tiến, mang lại hiệu suất chiếu sáng vượt trội, tiết kiệm điện năng lên đến 70% so với các loại đèn truyền thống.
Danh mục:
Thông tin chi tiết
Đèn LED nhà xưởng High Bay 290/100W
- Sử dụng Chip LED Samsung đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
- Tuổi thọ 30000h, Tiết kiệm đến 45% điện năng giảm chi phí vận hành
- Tương thích điện từ trường EMC/EMI
- Hệ số công suất cao ≥ 0.9, giúp nhà máy không phải mua công suất phản kháng.
![Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290-100W]](/uploads/medium_Den_LED_nha_xuong_High_Bay_UFO_Rang_Dong_100_W_DX_RD_HB_03_290_100_W_4fa52f7fd7.jpg)
Chính sách bán hàng tại DMT Light
Với chính sách bán hàng và bảo hành của DMT Light bạn có thể hoàn toàn yên tâm về những vấn đề về chất lượng và bảo hành của sản phẩm.
- 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu tiên nếu lỗi nhà sản xuất hoặc đèn không đúng như cam kết. Chế độ bảo hành uy tín theo từng sản phẩm, yên tâm tuyệt đối khi mua hàng.
- Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
- Đặt hàng và thanh toán tại nhà bằng hình thức COD thông qua các đơn vị vận chuyển uy tín: Nhất Tín, Viettel Post, GHTK... Được quyền kiểm tra, thử đèn trước khi thanh toán.
- Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
- Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
- Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
- Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT Light.
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
>>> Xem đầy đủ các mẫu Đèn nhà xưởng công nghiệp mới nhất tại DMT Light
Thông số kỹ thuật
| Công suất | 100W |
| Công suất | 150W |
| Công suất | 200W |
| Công suất | 250W |
| Công suất | 120W |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Mã sản phẩm | DX-RD-HB03-290/100W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 220V/50-60Hz |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | 13000/13000/12000 lm |
| Nhiệt độ màu | 6500K/ 4000K/ 3000K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | 80 |
| Kích thước | (290x160)mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Cân nặng | 2,4kg |
| Đổi mới | 30 ngày |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W]
Chứng nhận và giải thưởng

![Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_nha_xuong_High_Bay_UFO_Rang_Dong_100_W_DX_RD_HB_03_290_100_W_4fa52f7fd7.jpg)
![Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W] - 1](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_nha_xuong_High_Bay_UFO_Rang_Dong_100_W_DX_RD_HB_03_290_100_W3_a112c744b7.jpg)
![Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W] - 2](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_nha_xuong_High_Bay_UFO_Rang_Dong_100_W_DX_RD_HB_03_290_100_W2_1ff73da75c.jpg)
![Đèn LED nhà xưởng High Bay UFO Rạng Đông 100W [DX-RD-HB03-290/100W] - 3](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_nha_xuong_High_Bay_UFO_Rang_Dong_100_W_DX_RD_HB_03_290_100_W1_0c4429c683.jpg)




