Đèn LED âm trần Downlight đổi màu Rạng Đông PN-RD-PT04.V2-135/12W-DM
Mã sản phẩm:AT-RD-PT04.V2-135/12W-DMCòn hàng
Chọn kích thước và công suất*
Giá bán
₫139,000
Thông tin chi tiết
Đặc điểm nổi bật của đèn LED âm trần đổi màu 135/12W
  • Tiết kiệm điện năng vượt trội: Sử dụng công suất 12W nhưng vẫn đảm bảo độ sáng mạnh mẽ, đèn LED âm trần tiết kiệm điện năng lên đến 80% so với các loại đèn truyền thống, giúp giảm thiểu chi phí điện hàng tháng.
  • Thiết kế mỏng nhẹ, sang trọng: Đèn có đường kính 135mm, mỏng gọn, dễ dàng lắp đặt trên nhiều loại trần khác nhau mà không tốn nhiều diện tích, phù hợp với mọi kiểu trang trí nội thất.
Ứng dụng của đèn LED âm trần đổi màu 135/12W
>> Xem thêm: Các mẫu đèn Led âm trần chính hãng tại DMT Light.
Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm
lắp đặt đèn panel pt04v2
Chính sách bán hàng tại DMT Light
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
Thông số kỹ thuật
ánh sáng Trắng (6000K - 6500K)
ánh sáng Vàng (3000K - 3500K)
ánh sáng Trung tính (4000K - 5000K)
ánh sáng 3 màu sáng
Mã sản phẩm AT-RD-PT04.V2-135/12W-DM
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Điện áp hoạt động 220V/50Hz
Công suất 12W