Đèn LED âm trần Downlight đổi màu Rạng Đông AT-RD-PT04.V2-135/9W-DM
Mã sản phẩm:AT-RD-PT04.V2-135/9W-DMCòn hàng
Chọn kích thước và công suất*
Giá bán
₫131,000
Thông tin chi tiết
Đặc điểm nổi bật của đèn LED âm trần đổi màu 135/9W
  • Tiết kiệm năng lượng: Sử dụng công suất 9W, đèn giúp tiết kiệm đến 80% điện năng so với đèn huỳnh quang hoặc sợi đốt, góp phần giảm chi phí điện năng hàng tháng.
  • Thiết kế tinh tế, hiện đại: Với đường kính 135mm, đèn có kiểu dáng tròn mỏng, dễ dàng lắp đặt trong các loại trần khác nhau như trần thạch cao, trần gỗ, hoặc trần nhựa.
Đèn led panel Rạng Đông pt04v2
Ứng dụng của đèn LED âm trần đổi màu 135/9W
  • Phòng ngủ: Ánh sáng trung tính dịu nhẹ giúp thư giãn và dễ dàng chìm vào giấc ngủ.
>> Xem thêm: Các mẫu đèn Led âm trần chính hãng tại DMT Light.
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
ánh sáng Vàng (3000K - 3500K)
ánh sáng Trung tính (4000K - 5000K)
ánh sáng 3 màu sáng
Mã sản phẩm AT-RD-PT04.V2-135/9W-DM
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Điện áp hoạt động 220V/50Hz
Công suất 9W