Đèn đường BRP372 200W [DD-BR-P372]
Mã sản phẩm:DD-SA-DP72-200W-C(x)Còn hàng
![Đèn đường BRP372 200W [DD-BR-P372]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_DD_BR_P372_180_W_200_W_d127483cca.png)
Cam kết sản phẩm
Thông tin chi tiết
Đèn đường BRP372 200W [DD-BR-P372] tiết kiệm điện, bền, chống nước, phù hợp chiếu sáng đường phố, sân vườn, kho bãi, xưởng, sân vận động, dễ lắp đặt và sử dụng.
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip Philips + Nguồn Done MP |
| Mã sản phẩm | DD-BR-P372 |
| Thương hiệu | Saco |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ - 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 85v - 265vAC |
| Công suất | 200W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Hiệu suất quang | 130Lm/W |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | CRI >80 |
| Vật liệu dẫn sáng | Kính |
| Kích thước | 522*318*132mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP2X, Class II, RoSH, CE, TUV, TCVN |
| Vật liệu | Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Cân nặng | 6.0 Kg |
| Khoét lỗ (φ) | Phi 60mm |
| Đổi mới | 1 năm |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn đường BRP372 200W [DD-BR-P372]
Chứng nhận và giải thưởng





