Đèn đường LED 120W mẫu [DD-SA-DP72] | Saco
Mã sản phẩm:DD-SA-DP72-120W-C(x)Còn hàng
![Đèn đường LED 120W mẫu [DD-SA-DP72] | Saco](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_DD_BR_P372_120_W_150_W_072b1186f1.png)
Cam kết sản phẩm
Thông tin chi tiết
Đèn đường BRP371 120W [DD-BR-P371] tiết kiệm điện, bền, chống nước, phù hợp chiếu sáng đường phố, sân vườn, kho bãi, xưởng, sân vận động, dễ lắp đặt và sử dụng.
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip Philips + Nguồn Done MP |
| Công suất | 120W |
| Mã sản phẩm | DD-SA-DP72 |
| Thương hiệu | Saco |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ - 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 85v - 265vAC |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Hiệu suất quang | >130 lm/W |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Vật liệu dẫn sáng | Kính |
| Kích thước | 522*318*132mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP2X, Class II, RoSH, CE, TUV, TCVN |
| Vật liệu | Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Cân nặng | 6.0 Kg |
| Khoét lỗ (φ) | Phi 60mm |
| Đổi mới | 1 năm |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn đường LED 120W mẫu [DD-SA-DP72] | Saco
Chứng nhận và giải thưởng





