Đèn pha ly chữ nhật 250W PH-SA-PL15
Mã sản phẩm:PH-SA-PL15-250W-C1-(x)Còn hàng

Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫1,380,000 -₫1,758,000
Đèn led pha cốc pha ly chữ nhật 250W PH-SA-PL15 là thiết bị chiếu sáng công suất lớn, mang lại nguồn sáng mạnh mẽ, ổn định và tiết kiệm điện năng tối ưu. Đèn cho ánh sáng rõ nét, không chói mắt, phù hợp với nhiều nhu cầu chiếu sáng khác nhau.
Thương hiệu:Saco
Thông tin chi tiết
Đèn led pha cốc pha ly chữ nhật 250W PH-SA-PL15 là thiết bị chiếu sáng công suất lớn, mang lại nguồn sáng mạnh mẽ, ổn định và tiết kiệm điện năng tối ưu. Ứng dụng công nghệ LED hiện đại, đèn cho ánh sáng rõ nét, không chói mắt, phù hợp với nhiều nhu cầu chiếu sáng khác nhau.
Với thiết kế pha ly chữ nhật, đèn tối ưu khả năng khuếch tán ánh sáng, mở rộng vùng chiếu sáng hiệu quả. Vỏ nhôm cao cấp giúp tăng cường khả năng chống nước, chống bụi, đảm bảo hoạt động bền bỉ ngay cả trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt. Ngoài ra, hệ thống tản nhiệt thông minh giúp kiểm soát nhiệt độ, bảo vệ linh kiện bên trong và kéo dài tuổi thọ đèn.
Sở hữu công suất mạnh mẽ 250W, đèn cốc pha ly chữ nhật PH-SA-PL15 là lựa chọn lý tưởng cho sân bãi, nhà xưởng, kho bãi, công trình xây dựng, biển quảng cáo và các không gian ngoài trời cần nguồn sáng bền bỉ, hiệu quả.
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip 4640 + Nguồn Lilocha |
| Công suất | 250W |
| Mã sản phẩm | PH-SA-PL15 |
| Thương hiệu | Saco |
| Xuất xứ | Lắp ráp Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 - 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 85v - 265vAC |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | Theo công suất |
| Hiệu suất quang | 0.9-0.95 |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 70 |
| Vật liệu dẫn sáng | Kính |
| Kích thước | 415*310*85 mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | IP2X, Class II, RoSH, CE, TUV, TCVN |
| Cân nặng | 4.8kg |
| Đổi mới | 1 năm |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha ly chữ nhật 250W PH-SA-PL15
Chứng nhận và giải thưởng








