Đèn pha LED xám giá rẻ [PH-SA-PX11] 500W
Mã sản phẩm:PH-SA-PX11-500W-C1-(x)Còn hàng
![Đèn pha LED xám giá rẻ [PH-SA-PX11] 500W](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_Den_pha_LED_xam_500_W_gia_re_PH_XA_S11_1ec3ed1c81.jpg)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫4,550,000
Đặc điểm nổi bật của Đèn pha LED xám 500W là cường độ sáng mạnh, ổn định cùng với mức giá phù hợp với đại đa số người dùng hiện nay. Tuổi thọ LED lên đến 12 năm
Thương hiệu:Saco
Thông tin chi tiết
Đèn pha LED xám 500W đến từ thương hiệu Việt Nam. Đây là dòng sản phẩm đèn pha điện được ưa chuộng và sử dụng nhiều hiện nay. Đặc điểm nổi bật là cường độ sáng mạnh, ổn định cùng với mức giá phù hợp với đại đa số người dùng hiện nay. Tuổi thọ của các chíp LED lên đến 50.000 giờ, tương đương thời gian sử dụng lên đến 12 năm.
![Đèn pha LED xám 500W giá rẻ [PH-XA-S11]](/uploads/medium_Den_pha_LED_xam_500_W_gia_re_PH_XA_S11_1ec3ed1c81.jpg)
Thông số kỹ thuật.
| Mã sản phẩm | PH-SA-PX11-500W |
| Công suất | 500W |
| Chíp LED | ESP/Sanan Đài Loan |
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Điện áp | 100V - 265V |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 85 |
| Cấp độ bảo vệ | IP66 |
| Kích thước | [Đang cập nhật] |
| Bảo hành | 2 năm |
Đặc điểm nổi bật.
Chống nước IP 66.
- Đèn pha LED xám 500W được trang bị tiêu chuẩn chống nước IP66, đảm bảo có thể hoạt động tốt ngoài trời. Không bị nước và bụi xâm nhập trong suốt quá trình sử dụng, không gây ra trường hợp chập mạch, cháy nổ, an toàn với người sử dụng.
Vỏ hợp kim nhôm tản nhiệt.
- Vỏ đèn làm bằng hợp kim nhôm, phủ sơn tĩnh điện, rôn chống nước nên tuyệt đối an toàn trong quá trình sử dụng.
- Vật liệu tản nhiệt và rảnh tản nhiệt dày, giúp gia tăng tuổi thọ của các chíp LED và giảm sự hưởng của nhiệt độ đến các linh kiện bên trong.
![Đèn pha LED xám giá rẻ [PH-XA-S11]](/uploads/medium_Den_pha_LED_xam_200_W_gia_re_PH_XA_S114_612b26abc4.jpg)
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip Philips + Nguồn Philips 1 cấp |
| Cấu hình | Chip Philips + Nguồn Done MAP |
| Cấu hình | Chip Philips + Nguồn Done MP |
| Cấu hình | Chip TYF + Nguồn Done MP |
| Cấu hình | Chip TYF + Nguồn Lilocha |
| Cấu hình | Chip 4640 + Nguồn Lilocha |
| Công suất | 100W |
| Công suất | 50W |
| Công suất | 150W |
| Công suất | 200W |
| Công suất | 300W |
| Công suất | 400W |
| Công suất | 500W |
| Mã sản phẩm | PH-SA-PX11 |
| Thương hiệu | Saco |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 100V-265V |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | 85 |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP66 |
| Chíp LED | Philips/TYF/4640 |
| Nguồn Driver | Philips/Done/Lilocha |
| Đổi mới | 6 - 12 tháng (Tuỳ cấu hình) |
| Sửa chữa | 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình) |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha LED xám giá rẻ [PH-SA-PX11] 500W
Chứng nhận và giải thưởng

![Đèn pha LED xám giá rẻ [PH-SA-PX11] 500W](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_pha_LED_xam_500_W_gia_re_PH_XA_S11_1ec3ed1c81.jpg)
![Đèn pha LED xám giá rẻ [PH-SA-PX11] 500W - 1](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_pha_LED_xam_200_W_gia_re_PH_XA_S114_612b26abc4.jpg)




