Đèn pha LED COB 300W giá rẻ [PH-OM-S25] | OEM
Mã sản phẩm:PH-OM-S25-300WCòn hàng
![Đèn pha LED COB 300W giá rẻ [PH-OM-S25] | OEM](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_Den_pha_LED_COB_300_W_gia_re_PH_GR_S25_d5dad56431.jpg)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫1,850,000
Đèn pha LED COB 300W giá rẻ [PH-OM-S25] là giải pháp chiếu sáng công suất cực cao, được thiết kế đặc biệt cho các công trình lớn, sân vận động, nhà xưởng, kho bãi rộng hay các khu vực cần độ sáng cực mạnh.
Thương hiệu:Saco
Thông tin chi tiết
Đèn pha LED COB 300W giá rẻ.
![Đèn pha LED COB 300W giá rẻ [PH-GR-S25]](/uploads/medium_Den_pha_LED_COB_300_W_gia_re_PH_GR_S25_d5dad56431.jpg)
Chính sách bán hàng tại DMT Light.
Với chính sách bán hàng và bảo hành của DMT Light bạn có thể hoàn toàn yên tâm về những vấn đề về chất lượng và bảo hành của sản phẩm.
- 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu tiên nếu lỗi nhà sản xuất hoặc đèn không đúng như cam kết. Chế độ bảo hành uy tín theo từng sản phẩm, yên tâm tuyệt đối khi mua hàng.
- Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tùy sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn).
- Đặt hàng và thanh toán tại nhà bằng hình thức COD thông qua các đơn vị vận chuyển uy tín: Nhất Tín, Viettel Post, GHTK... Được quyền kiểm tra, thử đèn trước khi thanh toán.
- Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
- Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
- Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
- Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
Qua những thông tin DMT Light cung cấp phía trên, chúng tôi tin rằng bạn đã hiểu phần nào về sản phẩm Đèn pha LED COB 300W giá rẻ, chúc quý khách lựa chọn được một thiết bị đèn phù hợp nhé!
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
>>> Xem thêm tại Đèn LED chiếu pha mới nhất.
Thông số kỹ thuật
| Công suất | 100W |
| Công suất | 50W |
| Công suất | 200W |
| Công suất | 300W |
| Công suất | 400W |
| Mã sản phẩm | PH-OM-S25 |
| Thương hiệu | Saco |
| Điện áp hoạt động | 100V-265V |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Chíp LED | Philips/TYF/4640 |
| Nguồn Driver | Philips/Done/Lilocha/50C |
| Đổi mới | 6 - 12 tháng (Tuỳ cấu hình) |
| Sửa chữa | 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình) |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha LED COB 300W giá rẻ [PH-OM-S25] | OEM
Chứng nhận và giải thưởng





