Đèn LED ốp trần vuông đế nhôm Rạng Đông OV-RD-LN12-170x170/12W
Mã sản phẩm:OV-RD-LN12-170x170/12WCòn hàng
Giá bán
₫214,000
Thông tin chi tiết
Đèn LED ốp trần vuông đế nhôm Rạng Đông
Đèn LED ốp trần vuông đế nhôm Rạng Đông OV-LN12-DM-170x170/12W
  • Tiết kiệm đến 90% điện năng
  • Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
  • Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED ốp trần chính hãng.
Chính sách bán hàng tại DMT Light
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
Thông số kỹ thuật
ánh sáng Trắng (6000K - 6500K)
ánh sáng Vàng (3000K - 3500K)
Mã sản phẩm OV-RD-LN12-170x170/12W
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Điện áp hoạt động 220V/50Hz
Công suất 12W