Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm Rạng Đông OT-RD-LN12-170/15W
Mã sản phẩm:OT-RD-LN12-170/15WCòn hàng
Chọn kích thước và công suất*
Giá bán
₫164,000
Thông tin chi tiết
Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm Rạng Đông
Đèn LED ốp trần tròn Rạng Đông OT-RD-LN12-170/15W
  • Tiết kiệm đến 90% điện năng
  • Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
  • Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED ốp trần chính hãng.
Chính sách bán hàng và hậu mãi tốt
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
  • Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
  • Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
Hãy liên hệ ngay DMT Light để được hỗ trợ tốt nhất Hotline: 0901.116.123
Thông số kỹ thuật
ánh sáng Trắng (6000K - 6500K)
ánh sáng Vàng (3000K - 3500K)
Mã sản phẩm OT-RD-LN12-170/15W
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Điện áp hoạt động 220 V/50 Hz
Công suất 15W