Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm Rạng Đông OT-RD-LN12-170/15W
Mã sản phẩm:OT-RD-LN12-170/15WCòn hàng

Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫164,000
Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm Rạng Đông tiết kiệm đến 90% điện năng. Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật. Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
Danh mục:
Thương hiệu:Rạng Đông
Thông tin chi tiết
Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm Rạng Đông

- Tiết kiệm đến 90% điện năng
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
- Tuổi thọ dài 25 000 giờ, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt, thay thế đèn ốp trần lắp sợi đốt, compact.
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED ốp trần chính hãng.
Chính sách bán hàng và hậu mãi tốt
Với chính sách bán hàng và bảo hành của DMT Light bạn có thể hoàn toàn yên tâm về những vấn đề về chất lượng và bảo hành của sản phẩm.
- 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu tiên nếu lỗi nhà sản xuất hoặc đèn không đúng như cam kết. Chế độ bảo hành uy tín theo từng sản phẩm, yên tâm tuyệt đối khi mua hàng.
- Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
- Đặt hàng và thanh toán tại nhà bằng hình thức COD thông qua các đơn vị vận chuyển uy tín: Nhất Tín, Viettel Post, GHTK... Được quyền kiểm tra, thử đèn trước khi thanh toán.
- Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
- Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
- Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
- Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
Trên đây là thông tin chi tiết về đèn LED ốp trần tròn đế nhôm, chúc quý khách lựa chọn được sản phẩm phù hợp nhất với nhu cầu của mình, gia đình.
Hãy liên hệ ngay DMT Light để được hỗ trợ tốt nhất Hotline: 0901.116.123
Thông số kỹ thuật
| ánh sáng | Trắng (6000K - 6500K) |
| ánh sáng | Vàng (3000K - 3500K) |
| Mã sản phẩm | OT-RD-LN12-170/15W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Điện áp hoạt động | 220 V/50 Hz |
| Công suất | 15W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | 1100/990 lm |
| Nhiệt độ màu | 6500K/3000K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | 80 |
| Kích thước | (160x36)mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 54 |
| Đổi mới | 30 ngày |
| Sửa chữa | 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình) |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm Rạng Đông OT-RD-LN12-170/15W
Chứng nhận và giải thưởng





