Đèn LED gắn tường DT-RD-GT20-2P-25W Rạng Đông
Mã sản phẩm:DT-RD-GT20-2P-25WCòn hàng

Cam kết sản phẩm
Chọn kiểu ánh sáng*
Giá bán
₫570,000
Ưu điểm của sản phẩm đèn LED gắn tường: Ánh sáng không nhấp nháy. Không phù hợp để sử dụng cho chiếu sáng khẩn cấp. Tránh để nước rơi vào đèn hoặc sử dụng ở nơi có độ ẩm cao.
Danh mục:
Thương hiệu:Rạng Đông
Thông tin chi tiết
Ưu điểm của sản phẩm đèn LED gắn tường
- Ánh sáng không nhấp nháy
- Không phù hợp để sử dụng cho chiếu sáng khẩn cấp
- Tránh để nước rơi vào đèn hoặc sử dụng ở nơi có độ ẩm cao
- Không sử dụng ở nơi có nhiệt độ cao
- Tránh va đập, rung lắc
- Không sử dụng với chiết áp
- Không tháo rời bất cứ bộ phận nào của đèn
- Không sử dụng khi đèn bị nứt vỡ, kể cả khi đèn vẫn sáng
>> Tham khảo: Đèn hắt tường chính hãng.

Chính sách bán hàng tại DMT Light
Với chính sách bán hàng và bảo hành của DMT Light bạn có thể hoàn toàn yên tâm về những vấn đề về chất lượng và bảo hành của sản phẩm.
- 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu tiên nếu lỗi nhà sản xuất hoặc đèn không đúng như cam kết. Chế độ bảo hành uy tín theo từng sản phẩm, yên tâm tuyệt đối khi mua hàng.
- Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
- Đặt hàng và thanh toán tại nhà bằng hình thức COD thông qua các đơn vị vận chuyển uy tín: Nhất Tín, Viettel Post, GHTK... Được quyền kiểm tra, thử đèn trước khi thanh toán.
- Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
- Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
- Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
- Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm | DT-RD-GT20-2P-25W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 220V/50Hz |
| Công suất | 25W |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| Quang thông | 1270/1570/1570lm |
| Hiệu suất quang | 50/64/64 lm/W |
| Nhiệt độ màu | 3000/4000/6500K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | 80 |
| Kích thước | 265*70*115mm |
| Đổi mới | 30 ngày |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn LED gắn tường DT-RD-GT20-2P-25W Rạng Đông
Chứng nhận và giải thưởng








