Đèn LED đánh cá 500W Rạng Đông NG-RD-DC08-500W

Với công suất 500W, đèn LED đánh cá cung cấp ánh sáng mạnh mẽ và ổn định, giúp chiếu sáng một vùng biển rộng, thu hút sinh vật biển hiệu quả trong quá trình đánh bắt. Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
Thiết kế và cấu tạo của đèn LED đánh cá
Đèn LED đánh cáđược thiết kế với công suất lớn 500W sử dụng chip LED cao cấp cho hiệu suất chiếu sáng vượt trội. Đèn có lớp vỏ làm từ hợp kim nhôm siêu bền, giúp chống ăn mòn và chịu được tác động của nước biển.

Ưu điểm nổi bật
- Công suất 500W ánh sáng mạnh mẽ và ổn định.
- Tiết kiệm năng lượng, giảm chi phí nhiên liệu và vận hành.
- Chống nước và chống ăn mòn với tiêu chuẩn IP68, phù hợp với môi trường biển khắc nghiệt.
- Tuổi thọ dài lên đến 50.000 giờ, giảm chi phí bảo trì.
- Thân thiện với môi trường, không phát ra tia UV và an toàn cho hệ sinh thái biển.
Với những tính năng và ưu điểm vượt trội đèn LED mang lại hiệu quả chiếu sáng tuyệt vời và hỗ trợ ngư dân chuyên nghiệp trong việc tối ưu hóa hoạt động đánh bắt xa bờ.

>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED chuyên dụng cho ngư nghiệp phổ biến.
Chính sách bán hàng tại DMT Light
Với chính sách bán hàng và bảo hành của DMT Light bạn có thể hoàn toàn yên tâm về những vấn đề về chất lượng và bảo hành của sản phẩm.
- 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu tiên nếu lỗi nhà sản xuất hoặc đèn không đúng như cam kết. Chế độ bảo hành uy tín theo từng sản phẩm, yên tâm tuyệt đối khi mua hàng.
- Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
- Đặt hàng và thanh toán tại nhà bằng hình thức COD thông qua các đơn vị vận chuyển uy tín: Nhất Tín, Viettel Post, GHTK... Được quyền kiểm tra, thử đèn trước khi thanh toán.
- Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
- Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
- Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
- Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
Thông số kỹ thuật
| Cấp độ bảo vệ | IP66 |
| Mã sản phẩm | NG-RD-DC08-500W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 120 - 300 VAC |
| Công suất | 500W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | 65.000 lm |
| Hiệu suất quang | 130 lm/w |
| Nhiệt độ màu | 3000K/4000K/5000K/6500K |
| Kích thước | (245x220x215) mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu | Inox 304 + Nhôm + Nhựa PC |
| Cân nặng | 5.0kg |
| Đổi mới | 30 ngày |
| Sửa chữa | 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình) |
| Bảo trì | Trọn đời |













