Đèn LED âm trần Downlight thông minh xoay góc 12W Rạng Đông AT-RD-AT22.BLE-60/12W
Mã sản phẩm:AT-RD-AT22.BLE-60/12WCòn hàng
Chọn kích thước và công suất*
Giá bán
₫963,000
Đèn LED âm trần Downlight thông minh xoay góc 12W Rạng Đông AT22  thay đổi cường độ sáng 10%-100% và nhiệt độ màu 2700K-6500K. Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
Thông tin chi tiết
Đèn LED âm trần Downlight thông minh xoay góc 12W Rạng Đông
✅ Kết nối và điều khiển không dây BLE. Điều khiển từ xa qua Internet.
✅ Thay đổi cường độ sáng 10%-100% và nhiệt độ màu 2700K-6500K.
✅ Điều khiển theo kịch bản (tùy biến theo người sử dụng) và theo thời gian thực.
✅ Phần mềm điều khiển cài đặt trên Smartphone tương thích với hệ điều hành Android và IOS.
✅ Điều khiển giọng nói tương thích với Google Assistant.
Đèn LED âm trần Downlight thông minh xoay góc Rạng Đông
>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED âm trần Downlight đẹp.
Chính sách bán hàng tại DMT Light
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
Thông số kỹ thuật
ánh sáng Trắng (6000K - 6500K)
ánh sáng Vàng (3000K - 3500K)
Công suất 12W
Công suất 7W
Công suất 9W
Mã sản phẩm AT-RD-AT22.BLE-60/12W
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Tuổi thọ 30.000 giờ
Điện áp hoạt động 220V/50 Hz
Hệ số công suất 0.9-0.95
Quang thông 450/540 lm
Hiệu suất quang 38/45 lm/W
Nhiệt độ màu 2700K - 6500K
Kích thước (72±0.5)x(93±5)mm
Đổi mới 30 ngày
Sửa chữa 2 năm
Bảo trì Trọn đời