Đèn LED âm trần Downlight Rạng Đông AT-RD-AT06.V2-90/7W
Mã sản phẩm:AT-RD-AT06.V2-90/7WCòn hàng

Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫77,000
Đèn LED âm trần Downlight Rạng Đông AT06.V2 đế từ thương hiệu đèn Rạng Đông, là mẫu đèn chất lượng, được nhiều khách hàng lựa chọn cho dự án chiếu sáng hiện nay
Danh mục:
Thương hiệu:Rạng Đông
Thông tin chi tiết
Ưu điểm của Đèn LED âm trần Downlight Rạng Đông
✔️ Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao.
✔️ Chất lượng ánh sáng cao (CRI=80), tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
✔️ Dải điện áp rộng (150 – 250)V, đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
✔️ Thân vỏ nhôm bọc nhựa liền khối, tản nhiệt tốt.

![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Chính sách bán hàng và hậu mãi tại DMT Light
Với chính sách bán hàng và bảo hành của DMT Light bạn có thể hoàn toàn yên tâm về những vấn đề về chất lượng và bảo hành của sản phẩm.
- 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu tiên nếu lỗi nhà sản xuất hoặc đèn không đúng như cam kết. Chế độ bảo hành uy tín theo từng sản phẩm, yên tâm tuyệt đối khi mua hàng.
- Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
- Đặt hàng và thanh toán tại nhà bằng hình thức COD thông qua các đơn vị vận chuyển uy tín: Nhất Tín, Viettel Post, GHTK... Được quyền kiểm tra, thử đèn trước khi thanh toán.
- Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
- Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
- Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
- Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
>>> Xem thêm tại Đèn LED âm trần Downlight mới nhất.
Thông số kỹ thuật
| ánh sáng | Trắng (6000K - 6500K) |
| ánh sáng | Vàng (3000K - 3500K) |
| Mã sản phẩm | AT-RD-AT06.V2-90/7W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Điện áp hoạt động | 220V/50Hz |
| Công suất | 7W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | 700lm |
| Hiệu suất quang | 100lm/W |
| Nhiệt độ màu | 6500K/ 4000K/ 3000K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | 80 |
| Kích thước | (114x44)mm |
| Đổi mới | 30 ngày |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn LED âm trần Downlight Rạng Đông AT-RD-AT06.V2-90/7W
Chứng nhận và giải thưởng















