Đèn LED âm trần Downlight đổi màu Rạng Đông AT-RD-AT26-DM-90/8W
Mã sản phẩm:AT-RD-AT26-DM-90/8WCòn hàng

Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫113,000
Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT26 ĐM 90/8W Ánh sáng không nhấp nháy. Dải điện áp rộng (150–250)V, đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.Kiểu dáng khác biệt, thẩm mỹ đẹp khi thắp sáng.
Thương hiệu:Rạng Đông
Thông tin chi tiết
Đèn LED âm trần Downlight đổi màu Rạng Đông

✅ Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao.
✅ Ánh sáng không nhấp nháy
✅ Dải điện áp rộng (150–250)V, đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
✅ Kiểu dáng khác biệt, thẩm mỹ đẹp khi thắp sáng.
>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED âm trần Downlight đẹp.Chính sách bán hàng tại DMT Light
Với chính sách bán hàng và bảo hành của DMT Light bạn có thể hoàn toàn yên tâm về những vấn đề về chất lượng và bảo hành của sản phẩm.
- 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu tiên nếu lỗi nhà sản xuất hoặc đèn không đúng như cam kết. Chế độ bảo hành uy tín theo từng sản phẩm, yên tâm tuyệt đối khi mua hàng.
- Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
- Đặt hàng và thanh toán tại nhà bằng hình thức COD thông qua các đơn vị vận chuyển uy tín: Nhất Tín, Viettel Post, GHTK... Được quyền kiểm tra, thử đèn trước khi thanh toán.
- Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
- Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
- Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
- Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
Thông số kỹ thuật
| ánh sáng | Trắng (6000K - 6500K) |
| ánh sáng | Vàng (3000K - 3500K) |
| ánh sáng | Trung tính (4000K - 5000K) |
| ánh sáng | 3 màu sáng |
| Mã sản phẩm | AT-RD-AT26-DM-90/8W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | (150-250)V |
| Công suất | 8W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | 800 lm |
| Hiệu suất quang | 100lm/W |
| Nhiệt độ màu | 6500K/3000K/4000K |
| Kích thước | (118x35)mm |
| Đổi mới | 30 ngày |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn LED âm trần Downlight đổi màu Rạng Đông AT-RD-AT26-DM-90/8W
Chứng nhận và giải thưởng









