Bóng đèn LED BULB Trụ 14W Rạng Đông [BE-RD-TR70N1/14W.H]
Mã sản phẩm:BE-RD-TR70N1/14W.HCòn hàng
Giá bán
₫65,000
Thông tin chi tiết
Bóng đèn LED BULB Trụ 14W TR70N1/14W.H
Bóng đèn LED BULB Trụ 14W Rạng Đông
  • Sử dụng Chip LED Samsung đạt độ tin cậy cao
  • Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật
  • Dải điện áp rộng 150- 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam
  • Mặt sáng thiết kế kiểu dáng trụ giúp góc mở sáng rộng, lượng ánh sáng tỏa ra không gian lớn
>>> Xem thêm Bóng đèn LED mới nhất.
Chính sách bán hàng tại DMT Light
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light
  • Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
  • Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
Qua những thông tin DMT Light cung cấp phía trên, chúng tôi tin rằng bạn đã hiểu phần nào về sản phẩm bóng đèn led bulb trụ 14W, chúc quý khách lựa chọn được một thiết bị đèn phù hợp nhé!
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm BE-RD-TR70N1/14W.H
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Tuổi thọ 20.000 giờ
Điện áp hoạt động 220V/50Hz
Công suất 14W
Hệ số công suất 0.9-0.95
Quang thông 1330/1190 lm
Nhiệt độ màu 6500K/3000K
Chỉ số hoàn màu (CRI) 80
Kích thước (70x128) mm
Khoét lỗ (φ) 70
Đổi mới 30 ngày
Sửa chữa 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình)
Bảo trì Trọn đời