Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W]
Mã sản phẩm:PH-RD-CP09-350WCòn hàng
![Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W_ddd59232f1.jpg)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫5,168,000
Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W] sử dụng LED COB cho hiệu suất cao và cường độ sáng mạnh Chuyên dụng cho ngoài trời, ánh sáng đồng đều và không tạo bóng.
Thương hiệu:Rạng Đông
Thông tin chi tiết
Đèn LED chiếu pha siêu sáng Rạng Đông CP09
![Đèn LED chiếu pha siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W]](/uploads/medium_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W1_fc97628e07.jpg)
![Đèn LED chiếu pha siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W]](/uploads/medium_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W3_2aa24fe024.jpg)
- Thân đèn làm bằng INOX 304 và nhôm nguyên khối được sử lý bề mặt bằng công nghệ đặc biệt chống chịu tốt với môi trường ngoài trời
- Sử dụng LED COB cho hiệu suất cao và cường độ sáng mạnh
- Chuyên dụng cho ngoài trời, ánh sáng đồng đều và không tạo bóng
- Có thể tích hợp tính năng Dimming (theo yêu cầu)
- Không có tia UV ảnh hưởng đến sức khỏe người sử dụng
- Bảo vệ xung sét 6kV(L-N); 10kV(LN-GND); Chống chịu va đập
- Giảm lượng C02 phát thải
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
Thông số kỹ thuật
| Cấp độ bảo vệ | IP66 |
| Cấp độ bảo vệ | IK08 |
| Mã sản phẩm | PH-RD-CP09-350W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 100V – 277V |
| Công suất | 350W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | 52500 lm |
| Hiệu suất quang | 150 lm/W |
| Nhiệt độ màu | 3000K/4000K/5000K/6500K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | 70 |
| Kích thước | 380*220*50mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP66 |
| Đổi mới | 6 - 12 tháng (Tuỳ cấu hình) |
| Sửa chữa | 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình) |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W]
Chứng nhận và giải thưởng

![Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W_ddd59232f1.jpg)
![Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W] - 1](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W4_18dcf762db.jpg)
![Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W] - 2](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W3_2aa24fe024.jpg)
![Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W] - 3](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W2_fa0fcea7bb.jpg)
![Đèn pha LED siêu sáng Rạng Đông [PH-RD-CP09-350W] - 4](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_sieu_sang_Rang_Dong_PH_RD_CP_09_350_W1_fc97628e07.jpg)




