Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W
Mã sản phẩm:PH-RD-CP07Còn hàng
![Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_AT_RD_AT_10_DM_6_0bff06cca3.png)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫2,138,000 -₫9,860,000
Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W là dòng sản phẩm chiếu sáng cao cấp, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu chiếu sáng mạnh mẽ cho các không gian ngoại thất, công trình, sân vườn, bãi đỗ xe, hoặc khu vực quảng cáo.
Danh mục:
Thương hiệu:Rạng Đông
Thông tin chi tiết
Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W là dòng sản phẩm chiếu sáng cao cấp, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu chiếu sáng mạnh mẽ cho các không gian ngoại thất, công trình, sân vườn, bãi đỗ xe, hoặc khu vực quảng cáo. Với công suất đa dạng từ 100W đến 400W, đèn mang lại khả năng chiếu sáng rộng và xa, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng khác nhau.
Công nghệ LED Module tiên tiến được tích hợp trong đèn không chỉ mang lại hiệu suất chiếu sáng cao mà còn tiết kiệm điện năng đáng kể, giúp giảm chi phí vận hành. Thiết kế tối ưu hóa khả năng tản nhiệt, đảm bảo đèn hoạt động ổn định và bền bỉ trong thời gian dài. Chất liệu cao cấp, chống nước và bụi bẩn đạt tiêu chuẩn IP65, đảm bảo độ bền và an toàn ngay cả trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt.
Với tuổi thọ lên đến 50.000 giờ, đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] là giải pháp chiếu sáng kinh tế, hiệu quả cho các doanh nghiệp và cá nhân tìm kiếm sản phẩm chất lượng với mức đầu tư hợp lý. Sản phẩm không chỉ đáp ứng nhu cầu chiếu sáng mà còn góp phần nâng cao tính thẩm mỹ và hiệu quả cho không gian sử dụng.
Công nghệ LED Module tiên tiến được tích hợp trong đèn không chỉ mang lại hiệu suất chiếu sáng cao mà còn tiết kiệm điện năng đáng kể, giúp giảm chi phí vận hành. Thiết kế tối ưu hóa khả năng tản nhiệt, đảm bảo đèn hoạt động ổn định và bền bỉ trong thời gian dài. Chất liệu cao cấp, chống nước và bụi bẩn đạt tiêu chuẩn IP65, đảm bảo độ bền và an toàn ngay cả trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt.
Với tuổi thọ lên đến 50.000 giờ, đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] là giải pháp chiếu sáng kinh tế, hiệu quả cho các doanh nghiệp và cá nhân tìm kiếm sản phẩm chất lượng với mức đầu tư hợp lý. Sản phẩm không chỉ đáp ứng nhu cầu chiếu sáng mà còn góp phần nâng cao tính thẩm mỹ và hiệu quả cho không gian sử dụng.
Thông số kỹ thuật
| Công suất | 100W |
| Mã sản phẩm | PH-RD-CP07 |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | (100–277)VAC |
| Công suất | 100W/150W/200W/250W/400W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Hiệu suất quang | 135 lm/W |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP66 |
| Đổi mới | 6 - 12 tháng (Tuỳ cấu hình) |
| Sửa chữa | 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình) |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W
Chứng nhận và giải thưởng

![Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_AT_RD_AT_10_DM_6_0bff06cca3.png)
![Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W - 1](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_pha_LED_Module_100_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_07_100_W_29fcb278fd.jpg)
![Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W - 2](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_pha_LED_Module_150_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_07_150_W_8feebb4b0c.jpg)
![Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W - 3](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_pha_LED_Module_200_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_07_200_W_89af68df3a.jpg)
![Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W - 4](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_pha_LED_Module_250_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_07_250_W_2cb84e1aa5.jpg)
![Đèn pha LED Module Rạng Đông [PH-RD-CP07] 100W-400W - 5](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_pha_LED_Module_400_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_07_400_W_f1f9e633cf.jpg)




