Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W]
Mã sản phẩm:PH-RD-CP08-50WHết hàng
![Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W_2b7051c6a2.jpg)
Cam kết sản phẩm
Thông tin chi tiết
Đèn LED chiếu pha 50W Rạng Đông
![Đèn LED chiếu pha 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W]](/uploads/medium_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W1_4794eafd08.jpg)
- Sử dụng Chip LED Samsung đạt độ tin cậy cao.
- Khả năng chống xung sét lan truyền 2kV.
- Thiết kế van cân bằng áp suất, chống thấm nước.
- Tuổi thọ 25.000 giờ & cấp bảo vệ IP 65, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt.
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
Thông số kỹ thuật
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Mã sản phẩm | PH-RD-CP08-50W |
| Thương hiệu | Rạng Đông |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 220V/50Hz |
| Công suất | 50W |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Quang thông | 5500/5500/5000 lm |
| Nhiệt độ màu | 6500K/5000K/3000K |
| Kích thước | 248x215x62 (mm) |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Đổi mới | 6 - 12 tháng (Tuỳ cấu hình) |
| Sửa chữa | 1 - 3 năm (Tuỳ cấu hình) |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W]
Chứng nhận và giải thưởng

![Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W_2b7051c6a2.jpg)
![Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W] - 1](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W5_3b4ea4c2b5.jpg)
![Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W] - 2](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W4_49fcf22ebb.jpg)
![Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W] - 3](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W3_08f4445542.jpg)
![Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W] - 4](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W2_6c7251ff75.jpg)
![Đèn pha LED 50W Rạng Đông [PH-RD-CP08-50W] - 5](https://dmtlight.vn/cms/uploads/small_Den_LED_chieu_pha_50_W_Rang_Dong_PH_RD_CP_08_50_W1_4794eafd08.jpg)




