Đèn LED ốp trần đổi màu Rạng Đông OT-RD-LN24-DM-247/24W
Mã sản phẩm:OT-RD-LN24-DM-247/24WCòn hàng
Giá bán
₫247,000
Thông tin chi tiết
Đèn LED ốp trần đổi màu Rạng Đông
  • Tiết kiệm đến 90% điện năng
  • Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
  • Dải điện áp rộng 170 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
  • Vật liệu thân: Nhôm đúc.
>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED ốp trần chính hãng.
Chính sách bán hàng và hậu mãi tốt
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
  • Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
  • Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT light.
Qua những thông tin DMT Light cung cấp phía trên, chúng tôi tin rằng bạn đã hiểu phần nào về sản phẩm đèn LED ốp trần đổi màu 24W, chúc quý khách lựa chọn được một thiết bị đèn phù hợp nhé!
LIÊN HỆ NGAY 0901.116.123 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TỐT NHẤT NHÉ!
Thông số kỹ thuật
ánh sáng Trắng (6000K - 6500K)
ánh sáng Vàng (3000K - 3500K)
Mã sản phẩm OT-RD-LN24-DM-247/24W
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Tuổi thọ 25.000 giờ
Điện áp hoạt động 220V/50Hz
Công suất 24W