Đèn LED Ốp trần chống bụi IP44 Rạng Đông OT-RD-LN.CB03-260/18W
Mã sản phẩm:OT-RD-LN.CB03-260/18WCòn hàng
Giá bán
₫266,000
Thông tin chi tiết
Đèn LED Ốp trần chống bụi IP44 Rạng Đông
  • Tiết kiệm đến 90% điện năng
  • Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
  • Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
>>> Tham khảo thêm các mẫu đèn LED ốp trần chính hãng.
Chính sách bán hàng tại DMT Light
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 3 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Light.
Thông số kỹ thuật
ánh sáng Trắng (6000K - 6500K)
ánh sáng Vàng (3000K - 3500K)
Mã sản phẩm OT-RD-LN.CB03-260/18W
Thương hiệu Rạng Đông
Xuất xứ Việt Nam
Tuổi thọ 25.000 giờ
Điện áp hoạt động 220 V/50-60 Hz
Công suất 18W