Đèn LED Âm Trần Siêu Mỏng Panasonic AT-PA-S7651388-15W
Mã sản phẩm:AT-PA-S7651388-15WCòn hàng
Chọn công suất*
Giá bán
₫412,000
Sở hữu đèn LED âm trần Panasonic 15W siêu mỏng 22.5mm. Chip LED Nhật Bản đèn cho tuổi thọ 20.000h, tản nhiệt nhôm cao cấp và chinh phục mọi trần thấp.
Thông tin chi tiết
Đèn LED âm trần Panasonic 15W AT-PA-S7651388-15W có thiết kế siêu mỏng ôm sát với trần nhà tạo vẻ đẹp tinh tế cho mọi không gian. Sản phẩm được làm từ chất liệu nhôm cao cấp, đem đến sự bền bỉ, thoát nhiệt tốt, tiết kiệm điện và ánh sáng chất lượng cao, giúp đèn chinh phục mọi loại trần thấp.
1. Ưu điểm nổi bật của đèn LED âm trần Panasonic 15W S7651388
Đèn LED âm trần Panasonic 15W AT-PA-S7651388-15W là dòng đèn Downlight EZ-M Series là dòng đèn âm trần có kích thước siêu mỏng của hãng Panasonic. Sản phẩm ra mắt vào năm 2020, đến nay vẫn luôn được nhiều khách hàng đón nhận nhờ sở hữu những ưu điểm vượt trội hơn so với các dòng cũ:
  • Chất liệu cao cấp, thoát nhiệt vượt trội: Đèn LED âm trần Panasonic 15W có thiết kế chắc chắn với bộ thoát nhiệt được xử lý khoa học và đồng bộ đưa nhiệt lượng tổng thể tản ra nhanh chóng cả mặt trong và ngoài đèn. Hơn nữa thân đèn làm bằng nhôm bền đẹp chắc chắn nhờ đó giúp kéo dài tuổi thọ đèn.
Đèn LED âm trần Panasonic 15W S7651388
2. Ứng dụng thực tế của đèn âm trần Panasonic 15W
Đèn LED âm trần Panasonic 15W S7651388 không chỉ được thiết kế siêu nhỏ gọn ôm sát trần khi lắp đặt mà còn mang lại sự thẩm mỹ cho toàn bộ không gian sống và làm việc. Sản phẩm được tích hợp lựa chọn 3 màu ánh sáng từ vàng ấm đến sáng trung tính và ánh sáng trắng ứng dụng phù hợp với từng không gian khác nhau như:
  • Phòng khách & Phòng bếp: Công suất 15W đủ mạnh để thắp sáng các không gian sinh hoạt chung rộng lớn. Ánh sáng trung thực giúp màu sắc nội thất và món ăn trở nên sống động hơn.
3. Hướng dẫn lắp và lưu ý khi lắp đặt đèn LED Panasonic 15W
Thiết kế bộ nguồn (driver) rời của đèn LED âm trần Panasonic 18W giúp việc lắp đặt trở nên đơn giản hơn bao giờ hết, ngay cả khi bạn không phải là thợ điện chuyên nghiệp.
3.1. Các bước lắp đặt nhanh chóng
  • Bước 2: Khoét lỗ: Xác định vị trí và khoét lỗ trần theo đúng kích thước lỗ 183mm.
  • Bước 5: Kiểm tra: Bật nguồn và tận hưởng không gian ánh sáng mới.
3.2. Lưu ý quan trọng đèn LED âm trần Panasonic 18W
  • Nên lắp đặt đèn trong môi trường khô ráo và tránh nơi có độ ẩm cao.
  • Vị trí lắp đặt cần đảm bảo sự thông thoáng giúp cho đèn tản nhiệt hiệu quả.
4. Mua đèn LED âm trần Panasonic 15W S7651388 chính hãng tại DMT Light
  • Hàng chính hãng 100%: Đầy đủ hóa đơn, giấy tờ từ Panasonic Việt Nam.
  • Chính sách bảo hành vàng: Hỗ trợ bảo hành nhanh chóng theo đúng tiêu chuẩn hãng.
  • Giá thành cạnh tranh: Luôn có ưu đãi tốt nhất cho khách hàng lẻ và đơn hàng dự án.
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm AT-PA-S7651388-15W
Thương hiệu Panasonic
Tuổi thọ 20.000 giờ
Điện áp hoạt động 220-240V
Công suất 15W
Hệ số công suất 0.9-0.95
Quang thông 1200lm
Hiệu suất quang 75lm/W
Nhiệt độ màu 3000K - 4000K - 6500K
Chỉ số hoàn màu (CRI) 80
Kích thước 158x22.5mm