Đèn đường BRP393 300W [DD-BR-P394]
Mã sản phẩm:DD-BR-P394-300W-C(x)Còn hàng
![Đèn đường BRP393 300W [DD-BR-P394]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_DD_BR_P394_300_W_b372ac2629.png)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫3,687,000 -₫4,736,000
Đèn đường BRP394 300W, tuổi thọ 50.000 giờ, đạt chuẩn IP66 chống nước, chống bụi, phù hợp chiếu sáng ngoài trời, vỏ nhôm đúc bền bỉ, mặt kính cường lực an toàn.
Danh mục:
Thương hiệu:OEM & khác
Thông tin chi tiết
Đèn đường BRP394 300W, tuổi thọ 50.000 giờ, đạt chuẩn IP66 chống nước, chống bụi, phù hợp chiếu sáng ngoài trời, vỏ nhôm đúc bền bỉ, mặt kính cường lực an toàn.
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip Philips + Nguồn Done MAP |
| Công suất | 300W |
| Mã sản phẩm | DD-BR-P394 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ - 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 85v - 265vAC |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Vật liệu dẫn sáng | Kính |
| Kích thước | 870*295*86 mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP2X, Class II, RoSH, CE, TUV, TCVN |
| Vật liệu | Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Cân nặng | 8.15 Kg |
| Khoét lỗ (φ) | Phi 60mm |
| Đổi mới | 1 năm |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn đường BRP393 300W [DD-BR-P394]
Chứng nhận và giải thưởng





