Đèn đường BRP373 300W [DD-BR-P373]
Mã sản phẩm:DD-BR-P373-300W-C(x)Còn hàng
![Đèn đường BRP373 300W [DD-BR-P373]](https://dmtlight.vn/cms/uploads/medium_DD_BR_P373_300_W_1f935f2faf.png)
Cam kết sản phẩm
Giá bán
₫2,993,000 - ₫4,021,000
Đèn đường BRP373 300W [DD-BR-P373] tiết kiệm điện, bền, chống nước, phù hợp chiếu sáng đường phố, sân vườn, kho bãi, xưởng, sân vận động, dễ lắp đặt và sử dụng.
Thương hiệu:Saco
Thông tin chi tiết
Đèn đường BRP373 300W [DD-BR-P373] tiết kiệm điện, bền, chống nước, phù hợp chiếu sáng đường phố, sân vườn, kho bãi, xưởng, sân vận động, dễ lắp đặt và sử dụng.
Thông số kỹ thuật
| Cấu hình | Chip Philips + Nguồn Done MAP |
| Công suất | 300W |
| Mã sản phẩm | DD-BR-P373 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ - 50.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 85v - 265vAC |
| Hệ số công suất | 0.9-0.95 |
| Nhiệt độ màu | 3000K - 6500K |
| Vật liệu dẫn sáng | Kính |
| Kích thước | 600*320*140mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP2X, Class II, RoSH, CE, TUV, TCVN |
| Vật liệu | Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Cân nặng | 6.3 Kg |
| Khoét lỗ (φ) | Phi 60mm |
| Đổi mới | 1 năm |
| Sửa chữa | 2 năm |
| Bảo trì | Trọn đời |

Đèn đường BRP373 300W [DD-BR-P373]
Chứng nhận và giải thưởng





